
हमासच्या दहशतवाद्यांनी शनिवारी एकाचवेळी 5000 रॉकेट्सटा मारा करत इस्रायलवर हल्ला केला. इस्रायलमध्ये घुसखोरी करुन म्युझीक फेस्टीव्हलला निशाणा करत 250 लोकांवर गोळ्या झाडल्या. एवढेच नाही तर या दहशतवाद्यांनी इस्त्राइलमधील 40हून अधिक लहान मुलांना गळा चिरुन निर्घृण हत्या केली.
इस्रायल न्यूज चॅनल 1-24 च्या वृत्तानुसार, हमासच्या दहशतवाद्यांनी इस्रायलच्या सीमेजवळ कफर अजा गावातील जवळपास 40 छोट्य़ा मुलांचे गळे चिरले. तर काहींना झोपेतच मारले. लहान मुलांनाही या दहशतवाद्यांनी सोडले नाही. शिवाय या दहशतवाद्यांनी अनेक जागांवर जनावरांनाही सोडले नाही. इस्रायलने याचा व्हिडीओ शेअर केला आहे. ज्यामध्ये हे दहशतवादी प्राण्यांनाही गोळ्या मारताना दिसत आहे.
We wish we didn’t have to share these videos, but we can’t stop.
We need you all to know.
They burned down houses with people in them.
Shot and murdered dogs for no reason.
This is Hamas.
This is ISIS. pic.twitter.com/gKDCBGOMa3
— Israel ישראל 🇮🇱 (@Israel) October 10, 2023
इस्रायलने आपल्या अधिकृत ट्विटर हँण्डलवरुन तो व्हि़ड़ीओ ट्विट करत सांगितले. दहशतवाद्यांनी केलेल्या क्रोर्याचे असे व्हिडीओ शेअर करु शकत नाही. मात्र आता राहावले नाही. जगाला हे माहित पडणे गरजेचे आहे की, या दहशतवाद्यांनी घरात लोकांना बंद करुन घराला आग लावली आहे. तसेच काही कारण नसताना कुत्र्यावर गोळ्या झाडल्या आहेत. हे हमास आहे, इसिस आहे. व्हिडीओमध्ये पाहिले जाऊ शकते की, एक दहशतवादी एका घरातून कोल्ड्रींग काढत आहे. त्यानंतर तिथून जाताना त्या घराला तो आग लावताना दिसत आहे.
























































